PDA

View Full Version : தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்



ramesh04
19-02-2010, 03:43 AM
Chinni Jayanth - Silpaans@Gilmaa.com

Silk - NethuRaathri@Yemma.org

Prabhu Deva - AaduraRaasa@Boneless.com

Nasser - Periya@Mookku.com

Vijay: StyleMannan@Nenappu.com

Abbas - Handsome@Flop.com

Abbas(alias)- Aana_Penna@RenduKettan.com

Venniraaadai Moorthy - Thambriiiii@Thambri.com Praambhuu@HandBentLikeSnake.com

Sathyaraj - Lollu@Mollamaari.com

Prakash Raj - Orey@OverActing.org

Prathap - Pothen@Araloosu.com

AR Rahman - IsaiPuyal@ThayaaChayya.com

IlayaRaja - Genius@Outdated.com Famous@PastTense.com

RAJNI - Superstar@FutureCM.gov OneTime@HundredTimes.com

Gowndamani - AdiraSakkai@AdiraaSakkai.com Dubagoor@Dukaalty.orgComedy@LoudSpeaker.com

Manivannan - Thaadi@Thathuvam.Thanni.com

Manivannan: Lollu@Coimbatore.com

Prabhu : Goondan@YerumaMaadu.com

Deva: InternationalFusion@ThiruthiisaiThendral.com Eadichaancopy@Noise.org

Ajith : KaadhalMannan@Shalini.com AdhuthhaKamalRajini@Never.com Citizen@Kaadhal.com

Prashanth: Ellam-Neram@HerovaaHeroinaa.com

Saroja Devi: Ath-thaan@Deivam.com

Kajol : Sema_Figure@Nach.com

Thengai Srinivas: SilupuSipan@Kalai.org

Vijayakanth: Inspector@TamilNattuPolice.com FourthLion@IndianEmblem.com

PC Sriram : Oli@Irul.com

ManiRatnam : Irul@Whispers.com Director@SaveElectricityBySwitchingOffLights.com

Ramarajan: Pasunesan@AraiDrawer.org

Senthil: VaalaiPalam@AduthaanIdhu.com Comedy@GetKickedByGoundamani.com

Mohan: Mohan@Mike.org Hero@SilverJubilee.com

Sivaji: GreatActor@AmmaNaanEngaeMaaPoovaen.com

MGR : PadathulaMattum@Nyayam.org MakkalHero@FlickTheNose.com

Rajkumar : Paavum@VaisaanaKallathule.com

Ramba : ThunderThighs@OndraKannu.org

Kowsalya - Marapalli@ValarndhuKettaval.com.

Suvalakshmi - Bublimass_Mugam@Homely.com

Devayani - Nee_Yallam@Herione.com

Kanaka - Kanaga@Kevalam.com Heroine@WithPotOnTopOfHead.net

Karishma Kapoor : Enna_Pirravi@Ajjakku.org

Vivek : CurrentSensation@TamilComedy.com TamilComedyActor@TripleMeaning.com

Shaam (12B) : AmulBaby@GirlsHeart.com

Jeeva (12B Director) : NewDirector@Confusion.com

Reema Sen : Vaseegara@EnNenjinilae.com

Maadhavan : GoodActor@IdhuEllaamNadhanDhurumannuBayammaIrukku.com

Simran : BestActress@AIDS.com

Jothika : MostPopularActress@AmongElephants.com OverActing@YaanaKutti.com

Sunil Shetty : ActionHero@JettyMaama.com

Arjun : ActionKing@ILoveIndia.com Gentleman@WhoFights.com

Shankar (Director) : BestDirector@PlatinumJubilee.com

NaanCommonManPositionil@ThinkPanniPaarpaen.com

K Balachander : NallaDirector@Masala.com

Vikram : sethu@paithiyam.com

Laila : Baby@WhoGivesMilk.com

Nagma : CID@WhoKeepGunsInsideSaree.net

Actress@WhoLoveCricketCaptains.comNagma@Ganguly.com

Mumtaz : GoodGirl@BecausOfPeriyaManasu.com

Riya Sen : Actress@OlliKucchu.com

Manoj : GreatActor@FathersMind.com

BharathiRaaja : Director@VillageMovie.com

Ezlil : PoovellaamUnNaatram@ThullathaManamumThullum.com

SA RajKumar : Tunes@UseYourEarlier.com

Sarathkumar : SupremeStar@BlockHead.com SupremeStar@Naataammai.com

Shalini : AmulBaby@Ajith.com Sakthi@Sneghidanae.com

Nagesh : Comedy@BlackAndWhite.com

Mansoor Ali Khan : Villain@RealLife.com

RaajKiran : Vaetti@AboveJetti.com

Vadivelu : Charcoal@MasaKadi.com

Paarthiban : UllaeVeliyae@Nakkal.com

Kamal Kassan : SuperActor@KissKissKiss.com

KadavulPaadhiManithanPaathi@AdhuIppanThaanTherinjjutha.com

Gemini Ganesh : Sambar@143.com

Manoramma : GreatActress@OldisGold.com

VijayaShanthi : Actress@IPS.com


Gowthami : AllOver@KurudhiPunal.com

Kushbu : Kushbu@Koil.com Kushbhu@IDLI.com

Amitabh Bachaan : KaunBanegaKarodpathi@NineOClock.com

Hrithik Roshan : LatestSensation@ActorsWhoFloppedAfterOneMovie.com

Aamir Khan : RichActor@AfterLagaan.com

SubhasGhai : ShowMan@ForDonkeys.com SorryMan@Yaadein.com

Daamu : CollegeBoy@34Years.com

Charley : Joker@Stupid.com

Govinda : ChiChi@Choclate.com



இவை அனைத்தும் நகைச்சுவைக்காக மட்டுமே தான்

praveen
19-02-2010, 04:01 AM
சொந்த தட்டச்சாக இல்லாத பட்சத்தில், படைப்பின் இறுதியில் ஒரிஜினல் தளத்தை\மூலத்தை குறிப்பிட்டு நன்றி தெரிவிப்பது தான் முறை.

Tue Oct 26, 2004 10:13 am

இந்த சிரிப்பு மேலே கண்ட தேதியிலே இனையத்தில் பதிக்கப்பட்டது என்பது கூடுதல் தகவல்.

இது உங்கள் சொந்த சிரிப்பாக இல்லாததால், பாராட்டுக்கள் இதனை உண்மையிலே எழுதியவருக்கு.

நன்றி உங்களுக்கு இங்கே பகிர்ந்ததற்கு.

அடுத்த முறை ஆறிப்போனதாக இல்லாமல் சூடச்சுட தாருங்கள்.

rajarajacholan
19-02-2010, 06:23 AM
ரொம்ப பழசுங்க, ஆனந்தவிகடன்ல பல வருஷத்துக்கு முன்னடி பார்த்திருக்கிறேன்.

ramesh04
19-02-2010, 06:27 AM
praveen நீங்கள் பார்த்த தளமும் என்னுடையது தான் . அங்கே பதிந்துவிட்டுத்தான் இங்கே பகிர்ந்துள்ளேன் .

அத்தளம் tamiljokes4u.blogspot.com

இறுதியில் குறிப்பிட மறந்தற்கு மன்னிக்கவும்

ramesh04
19-02-2010, 06:29 AM
கருத்துக்கு நன்றி rajarajacholan . ரொம்ப பழசாக இருந்தாலும் இவை ரசிக்ககூடியவை

பா.சங்கீதா
26-03-2010, 05:42 AM
அனைத்தையும் பகிர்ந்துகொண்டமைக்கு நன்றிகள்... :)

sarcharan
06-05-2010, 11:40 AM
கலக்கல்ஸ் சாரே...

அறிஞர்
10-05-2010, 03:55 PM
பழையகாலத்து... சிரிப்பை மீண்டும் கொடுத்ததற்கு நன்றி... (உண்மையான படைப்பாளிக்கு நன்றி சேரட்டும்)

இதையொட்டி கொஞ்சம் புதுசா யோசித்துக் கொடுங்க...
சில கிரிக்கெட் வீரர்கள் ஐடி
gambhir@outofform.com
jadeja@goldendaysaregone.com
Raina@newcaptain.com

sures
22-05-2010, 11:10 AM
நானும் முதல் உண்மையான முகவரியாக இருக்குமா என நினைத்து ஒவ்வொன்றாக பார்க்கும் போது தான் புரிந்து கொண்டேன்......
புது உருப்பினர்களுடம் திரும்ப பகிர்ந்து கொண்டமைக்கு நன்றி

கோ.முத்து
22-07-2010, 04:53 AM
நானும் முதலில் உண்மையான முகவரியாக இருக்குமா என நினைத்து ஒவ்வொன்றாக பார்க்கும் போது தான் புரிந்து கொண்டேன்......
புது உருப்பினர்களுடம் பகிர்ந்து கொண்டமைக்கு நன்றி.
அன்புடன் கோ.முத்து

மச்சான்
23-07-2010, 05:40 AM
நல்ல ரசிக்கும்படியான, அனைவருக்கும் பொருந்தும்படியான, நகைச்சுவையான இ மெயில் முகவரிகள். பாராட்டுக்கள் ரமேஷ்.

தமிழ் மைந்தன்
24-07-2010, 01:27 PM
நகைச்சுவை இமெயில் அற்புதம்.. பாராட்டுகள்....

சுகந்தப்ரீதன்
04-08-2010, 12:05 PM
நான் தேடி வந்த ஐடி இங்கல்லப்பா..!!:icon_ush: